Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» backlink tool backlinks services
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyMon Aug 01, 2011 10:08 am by ผู้มาเยือน

» แฉคุณ..อะไรเราไม่บอกต้องเข้ามาอ่านด้วยตัวเองงงงง!
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue May 10, 2011 11:49 am by ลีมิน'

» หนูมินมาแจกรูปตัวเอง(=
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue May 10, 2011 11:33 am by ลีมิน'

» ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 16, 2011 8:30 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ลาน้านนาน ซอคงจะคิดถึงทุกคน 5555
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 16, 2011 1:14 am by ซอฮยอน ยิ้ปปี้ :)

» แทยัง แห่งบิ๊งแบง แนะนำตัวคร้าบ แม้ไม่สูงโปร่ง แต่รักจริงนะครับ(เกี่ยว?)
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyFri Apr 15, 2011 8:43 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ✦ แบบฟอร์มการขอลาหยุด
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue Mar 29, 2011 2:48 pm by ★ มังกรกระจายเเสง จียง !!

» ★ฝากถึงคนในคลับ เรื่องของการแนะนำตัว
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Mar 26, 2011 3:19 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ฝ่ายออดิชั่น Feb'club
★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Mar 26, 2011 3:17 pm by ท.เทมโป้สึ;

★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)

Go down 
llมักเน่มาเฟีย.หล่อลากll
Hyuk.Y
SmileAngle~
taeyang
✖คุณนาย★ปร์าคบึ้ม✖
★ มังกรกระจายเเสง จียง !!
10 posters
ผู้ตั้งข้อความ
❣F ε 3 ❤ € N T.

★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue Mar 29, 2011 2:12 pm

สวัสดีครับ ;P

ตั้งแต่ วันที่ 1 เมษายน – 10 เมษายน 2554 ขอให้คุณมารายงานตัว เพื่อแสดงตัวตนของคุณ หากในเวลาที่กำหนดนี้คุณยังไม่รายงานตัว ผมจะขอปลดโดยไม่บอกล่วงหน้านะครับ ตอนนี้เราได้ปรับบอร์ดใหม่แล้ว คุณสามารถพิมตอบโดยที่ไม่ต้องสมัครก็ได้ (แต่ถ้าสมัครขอให้ใช้ยูสตัวเองในการรายงานตัว) ใครไม่ทำตามที่บอกผมจะปลด นี่ถือเป็นคำขาด ไม่มีการบอกโดยตรงเพราะผมจำไม่ได้ กรุณาเข้าใจผมด้วยนะครับ ผมสมองปลาทอง ... = =; ขอบคุณทุกคนครับ

แบบฟอร์มการรายงานตัว

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น :
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น :
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น :
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด :
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด :
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด :
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? :
ข้อเสนอแนะ :

ปล. ตอบให้หมด ตอบไม่หมดผมจะจิ้มพุงเเตก -w-
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://ufo-februaryclub.thai-forum.net

★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue Mar 29, 2011 2:31 pm

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : ควอนจียง
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : february-ufo.gdragon@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : modvippy_gd@hotmail.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : อยากบอกเจ๊วองมินว่าหัวเอ็มอะ (?) น่าตบมาก 555 5.
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : ผมหล่อ -..-
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : เฮียเทมเกรียน
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : เป็นมาสต้องอยู่เดะฟะ
ข้อเสนอแนะ : อยากได้กิจกรรมดีๆ มาเล่นน่ะ -..-

https://ufo-februaryclub.thai-forum.net
lee tam
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ...???   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue Mar 29, 2011 7:55 pm

<font face="'Cordia New'"><font face="'Cordia New'"><strong>ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : ลีแทมิน >
- -+
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ...???   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue Mar 29, 2011 8:00 pm

<font face="'Cordia New'"><font face="'Cordia New'"><strong>ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : ลีแทมิน >
-0-
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: - -   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyTue Mar 29, 2011 8:03 pm

ตอบไม่ได้วุ้ย
★l l ค ส ติ้ J<<<
★l l ค ส ติ้ J

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyWed Mar 30, 2011 2:50 pm

ขอรายงานตัวก่อนล่ะกันชื่อศิลปินที่คุณเป็น : Park Bom
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : February-ufo.parkbom@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : www.ice9987@hotmail.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : ทุกคนน่ารักมากคะ ^_^
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : นายติ๋มอ่ะ
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : นายหน้าเหมือนลิง
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : ถามได้ ก็อยากอยู่สิ
ข้อเสนอแนะ : เวลาประชุมหาอะไรที่มันมีสาระหน่อย -_-*
taeyang
taeyang

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyWed Mar 30, 2011 6:58 pm

แบบฟอร์มการรายงานตัว
ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : Taeyang
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : february-ufo.taeyang@hotmail.com

อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : rapipan_eve@hotmail.com

อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : อยากบอกทุกคนว่าเข้าห้องรวมแล้วเบ้คุยไม่ทันครับ -..-
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : เพื่อนย๊งนายออนถึกมาก
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : เฮียครับทำไมผมทักเฮียแล้วมันไม่ขึ้น- -
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : ไม่อยากอยู่ก็คงไม่มารายงานตัว^^
ข้อเสนอแนะ : อยากให้มีอะไรได้เล่นร่วมกันเยอะๆ
?????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ???   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyThu Mar 31, 2011 12:22 am

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : อิม ยุนอา Very Happy
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : 
Razz february-ufo.yoona@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : dxec@hotmail.com
bom
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : 
drunken อันยองค่า า
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : 
confused ก็นะ.. :'))
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : เน๊อะ ! เฮียท๊อปเนอะ !
confused
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : อยาก
rendeer
ข้อเสนอแนะ : นี่ถือว่าตอบครบช๊ะ? 555 
santa
SmileAngle~
★l ด็ ก l n s u ด์
SmileAngle~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyFri Apr 01, 2011 3:08 pm

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : คัง แดซอง
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : february-ufo.daesung@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : guesszil.vip@hotmail.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : บอกทุกคนว่า ผมรักทุกคนครับ ^^
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : ผมรักม๊า (กอด)
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : ฮยอง..
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : อยากสิ่ครับผม
ข้อเสนอแนะ : อยากให้มีกิจกรรมเยอะๆเน้ ~
?????
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: อะไร ?   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 02, 2011 10:13 am

ถ้ามันจะยังตอบไม่ได้ - -+

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : ลีแทมิน

อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : february-ufo.taemin@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : snw_shinee@hotmail.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : ทุกคนครับ ผมหล่อ ผมน่ารัก ผมสวย ผมน่ากด (!!?) XP
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : มาส หยุดด่าผมว่า หอย t(-_-t) ได้แล้ว !!
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : ผมรักดุกๆที่สุด -..-
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : คำตอบเดียวกับคนอื่น
ข้อเสนอแนะ : แทมอยากเล่นคิง
Hyuk.Y

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 02, 2011 4:58 pm

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : ลีฮยอกแจ
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : february-ufo.hyukjae@hotmail.com

อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : rn.zemon@hotmail.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : เหม่ง เลิกบ้าได้ยัง?
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : เลิกบ้าซะทีสิ
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : ไม่รู
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : ไม่อยากแล้วจะเข้ามั้ย - -
ข้อเสนอแนะ : กิจกรรมประจำคลับ
donghae
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 02, 2011 9:44 pm

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : อีทงเฮ
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : february-ufo.donghae@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : black_apple09@live.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : บอกกับท๊อป -..- หัดฟังเพลงไทยบ้างน่ะ -..-'
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : อ่า คือจะบอกยังไงดี นายหล่อน้อยกว่าพี่เกินไปอะ 555
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : ก็ ขอบคุณที่ช่วยเหลือตอนที่ผมออนเอ็มไม่ได้
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : อยากซิฮะ
ข้อเสนอแนะ : อยากให้จักกิจกรรม เช่น WGM บัดดี้ บลาๆ หรือว่า ลากประชุมคลับกันบ่อยๆ อ่าฮะ (อยากเล่นนน วีก๊อต -..-)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyThu Apr 07, 2011 5:52 pm

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : Jo Kyuhyun
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : February-ufo.kyuhyun@hotmail.com

อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : lovemore.suju-only13@hotmail.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : พี่ซองมินครับ..ผมรักพี่ :')
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : I luv u. Embarassed 555
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : เทมหล่อมาก (แต่น้อยกว่าผม Cool )
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : อยู่ต่อสิครับ
ข้อเสนอแนะ : อยากเล่นกิจกรรมอะไรก็ได้ =w= แต่รอผมกลับมาจากเรียนก่อนนะ!TT'
' เป็ดจง ก๊าบก๊าบ ;
' เป็ดจง ก๊าบก๊าบ ;

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyFri Apr 08, 2011 8:51 am

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : คิมจงฮยอน ก๊าบก๊าบ
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : February-ufo.joonghyun@hotmail.com

อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : Mbleast.Jokker_Mir@live.com เปลี่ยนเมลนะครับ เพราะเมลเก่าโดนรังควาญ
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : คีย์ ; พี่รักนายนะเออ
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : มาสที่ใจดีที่สุดในโลกกกก
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : พี่โหด - -+

อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : อยาก ~
ข้อเสนอแนะ : ให้เปิดbeast ด้วย ๆ 5555555
kimkey
kimkey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 09, 2011 10:38 pm

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : คิม คิบอม (คีย์)
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : February-ufo.key@hotmail.com

อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : aphitsara123@hotmail[email=Mbleast.Jokker_Mir@.com].com[/email]
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : พี่จงฮยอน : ฮยองผมเขินอะ ! ฮ่า ๆ รักฮยองที่สุดเลย
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : เฮียบ้ามาก -..-
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : คุยกับผมบ้างอะไรบ้างT T
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : อยากอยู่ตายเลยดูผมทำสิ นัดประชุมผมก็มา รายงานตัวผมก็มา ดูสิผมไม่อยากอยู่เลย ! (บ้า- -)
ข้อเสนอแนะ : คึกครื้นกันหน่อยสิครับ = =
ท.เทมโป้สึ;
ท.เทมโป้สึ;

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptyFri Apr 15, 2011 8:25 pm

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : ลิงเทมป์ชรา
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : february-ufo.tempo@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น :เป้นมาสน่ะครับ ออฯกับฮอทเมลลมั้ง - -;; pig อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด :ผมรอให้ทุกคนกลับมาออนกันหนาแน่นดังเดิมนะครับ: )
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : มีตาก็ดูด้วยนะว่าอะไรไซน์เอาต์อะไรดีลีท - -;;
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : เฮียเทมเกรียน
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? :ผมก็ต้องสานฝันต่อไป ข้อเสนอแนะ : เวลาลากรวม(ที่ไมค่อยมี)คนที่ไม่ค่อยพูดก็พูดๆด้วยนะครับ Suspect
ซอฮยอน ยิ้ปปี้ :)
ซอฮยอน ยิ้ปปี้ :)

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 16, 2011 1:21 am

ชื่อศิลปินที่คุณเป็น : ซอฮยอน
อีเมลล์ศิลปินที่คุณเป็น : February-ufo.seohyun@hotmail.com
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : pockerface_mn@hotmail.com
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : คลับร้างมันน่าเบื่อมาก รีบๆกลับมานะคะ Very Happy
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด : -
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด : -
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : มากถึงมากที่สวดดดดด
ข้อเสนอแนะ : -
ท.เทมโป้สึ;
ท.เทมโป้สึ;

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)   ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน) EmptySat Apr 16, 2011 8:30 pm

ซองมินฝาก, Embarassed
อีเมลล์ที่คุณใช้สมัครเข้ามาออดิชั่น : ลีซองมิน
อยากบอกอะไรกับใครในคลับมากที่สุด : (มันไม่ได้บอก)
อยากบอกอะไรกับผม(จียง) มากที่สุด :ชั้นจะฆ่าแกอีจี
อยากบอกอะไรกับท๊อปมากที่สุด :รักท็อปนะ
อยากอยู่คลับเราต่อรึไม่ ? : อยาก
ข้อเสนอแนะ :ไม่มี จบ

★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1