Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» backlink tool backlinks services
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptyMon Aug 01, 2011 10:08 am by ผู้มาเยือน

» แฉคุณ..อะไรเราไม่บอกต้องเข้ามาอ่านด้วยตัวเองงงงง!
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptyTue May 10, 2011 11:49 am by ลีมิน'

» หนูมินมาแจกรูปตัวเอง(=
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptyTue May 10, 2011 11:33 am by ลีมิน'

» ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySat Apr 16, 2011 8:30 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ลาน้านนาน ซอคงจะคิดถึงทุกคน 5555
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySat Apr 16, 2011 1:14 am by ซอฮยอน ยิ้ปปี้ :)

» แทยัง แห่งบิ๊งแบง แนะนำตัวคร้าบ แม้ไม่สูงโปร่ง แต่รักจริงนะครับ(เกี่ยว?)
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptyFri Apr 15, 2011 8:43 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ✦ แบบฟอร์มการขอลาหยุด
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptyTue Mar 29, 2011 2:48 pm by ★ มังกรกระจายเเสง จียง !!

» ★ฝากถึงคนในคลับ เรื่องของการแนะนำตัว
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySat Mar 26, 2011 3:19 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ฝ่ายออดิชั่น Feb'club
คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySat Mar 26, 2011 3:17 pm by ท.เทมโป้สึ;

คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -)

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kimkey
★l l ค ส ติ้ J<<<
★l l ค ส ติ้ J
kimkey

คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -)   คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySun Feb 20, 2011 1:52 pm

สวัสดีครับทุกคน คีย์อาจจะมารายงานตัวช้าไปหน่อยนะTT
(ไม่หน่อยละสมัครไว้ประมานสามชาติได้มั้ง)

ผมจะแนะนำตัวละ อ่ะแฮ่ม ๆ !!
ผม คิมคีย์บอมนะครับ คียเปนบุคคลที่หล่อที่สุดในโลกก>0<
เค้าเปนคนที่นิสัยดีมากก 555 ชอบเย็นชา แต่จริง ๆแล้วเค้าน่ารักน๊า~^^

เออใช่..ตัวนี้หัวใจคีย์ไม่ว่างนะครับเพราะมีพี่เป็ดน้อยอยู่ในนั้นเต็มเลยยยย
พูดแล้วเขินนน>////<

ไม่มีไรพูดแล้วครับ ! ^^

สุดท้ายจะบอกว่า .... รักพี่เป็ดน้อยที่สุดในโลกกกกกกก >,<!!
ขึ้นไปข้างบน Go down
kimkey
kimkey

คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -)   คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySun Feb 20, 2011 1:58 pm

ขอดันตัวเองสักนิดดดดด
^^ฮ่าๆๆ
' เป็ดจง ก๊าบก๊าบ ;
' เป็ดจง ก๊าบก๊าบ ;

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -)   คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySun Feb 20, 2011 3:25 pm

คนนี้ขี้นอยด์นะ ผมอยากจะบอก ~
แต่ยังไงผมก็รักว่ะ !
kimkey
kimkey

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -)   คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySun Feb 20, 2011 3:35 pm

แงะประจานเค้างี้ได้ไงT^T
SmileAngle~
★l ด็ ก l n s u ด์
★l ด็ ก l n s u ด์
SmileAngle~

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -)   คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -) EmptySun Feb 20, 2011 3:43 pm

มาดันๆๆน้องชายสุดหล่อ ~

คิมคีย์ครับ>,<(กว่าจะมารายงานตัวนะแก- -)
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1