Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» backlink tool backlinks services
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptyMon Aug 01, 2011 10:08 am by ผู้มาเยือน

» แฉคุณ..อะไรเราไม่บอกต้องเข้ามาอ่านด้วยตัวเองงงงง!
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptyTue May 10, 2011 11:49 am by ลีมิน'

» หนูมินมาแจกรูปตัวเอง(=
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptyTue May 10, 2011 11:33 am by ลีมิน'

» ★ รายงานตัว!!! (ประจำเดือนเมษายน)
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptySat Apr 16, 2011 8:30 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ลาน้านนาน ซอคงจะคิดถึงทุกคน 5555
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptySat Apr 16, 2011 1:14 am by ซอฮยอน ยิ้ปปี้ :)

» แทยัง แห่งบิ๊งแบง แนะนำตัวคร้าบ แม้ไม่สูงโปร่ง แต่รักจริงนะครับ(เกี่ยว?)
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptyFri Apr 15, 2011 8:43 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ✦ แบบฟอร์มการขอลาหยุด
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptyTue Mar 29, 2011 2:48 pm by ★ มังกรกระจายเเสง จียง !!

» ★ฝากถึงคนในคลับ เรื่องของการแนะนำตัว
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptySat Mar 26, 2011 3:19 pm by ท.เทมโป้สึ;

» ฝ่ายออดิชั่น Feb'club
✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptySat Mar 26, 2011 3:17 pm by ท.เทมโป้สึ;

✿ กฏของ UFO คุณภาพ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
★ มังกรกระจายเเสง จียง !!
❣F ε 3 ❤ € N T.
❣F ε 3 ❤ € N T.
★ มังกรกระจายเเสง จียง !!

✿ กฏของ UFO คุณภาพ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ✿ กฏของ UFO คุณภาพ   ✿ กฏของ UFO คุณภาพ EmptyMon Jan 03, 2011 3:21 am

คลับเรา ไม่มีสังกัดกับเชกเกอร์ไหนหรอกครับ แต่ผมอยากให้ทุกคนยึดถือกฏ UFO ผมเข้มงวดนะ แต่ไม่ได้โหดอะไร ^^~ ผมอยากให้ทุกคนมีระเบียบเเละอยู่กันอย่างมีสันติ จะได้อยู่ด้วยกันนานๆ ไงครับ

รู้ใช่มั้ยครับ ว่าคุณคือคนไทย การที่คุณใช้ภาษาวิบัติอ่านยากๆ นั้น ผมรับไม่ได้ เเละเชื่อว่ายูหลายๆ คนก็รับไม่ได้เช่นกัน แต่ถ้าเพื่อเสียง เพื่อบิ้วอารมณ์ พิมผิด เป็นไรครับ ผมพอจะทราบเจตนาของคุณ

รักกัน กดกัน ชอบกัน อยากกดไอ่นั้น อยากทำไอ่นี้ ผมขอให้เป็นความลับระหว่างคุณหรือในคลับเท่านั้น ได้โปรด อย่าเเพร่งพรายหรือวิจารณ์ตัวเอง บน TOPIC MSN (หัวเอ็ม) หรือ Status (สถานะ) อะไรต่างๆ นะครับ เพราะคุณเป็นตัวเเทนของศิลปิน คุณคิดว่า ถ้าคุณทำตัวแบบนั้น เวลามีเเฟนคลับมาคุยกับคุณ เค้าจะคิดยังไง? ทำตัวดีๆ เอาไว้ครับ อย่าให้ผมต้องบอก ผมไม่ชอบพูดหรอกนะ ทำได้อย่างเดียว ปลด !!

เกลียดใคร เก็บกด ไม่ชอบหน้าไอ่นั้น เกลียดหน้ามันไอ่คนนี้ ขอร้อง รองเอ็ม อย่าทำตัวนักเลง อยากระบาย ไม่ชอบใครยังไง มาบอกผม ควอนจียง แล้วผมจะช่วยระงับอารมณ์คุณเอง

อย่าทำให้ศิลปินเสียหายเด็ดขาด รู้อะไร รู้ไม่จริง อย่าพูด ไม่พูดส่อเสียดหรือด่าทอคนอื่นด้วยนะครับ เพราะนั่น ผมคิดว่ามันไม่ใช่นิสัยที่ศิลปินเป็น อย่าลืมนะครับ คุณคือตัวเเทน ทำอะไรนึกถึงสิ่งที่คุณเป็นอยู่ด้วย

จะปลดคุณ ไม่ปลดคุณ ขึ้นอยู่กับผม ท๊อปและ เเจคยองนะครับ เป็นอันว่าเข้าใจนะครับ

ปล. คลับเราไม่มีมาสครับ ผมคิดว่าพวกเราน่าจะมาเป็นเพื่อนเเละพี่น้องที่ดีต่อกันนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
https://ufo-februaryclub.thai-forum.net

✿ กฏของ UFO คุณภาพ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1