บ้านบ้าน  CalendarCalendar  GalleryGallery  ช่วยเหลือช่วยเหลือ  ค้นหาค้นหา  รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก  กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in)  
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics

Share | 

✿ กฏของ UFO คุณภาพ

Go down 
ผู้ตั้งข้อความ
★ มังกรกระจายเเสง จียง !!
❣F ε 3 ❤ € N T.
❣F ε 3 ❤ € N T.

ตั้งหัวข้อเรื่อง: ✿ กฏของ UFO คุณภาพ   Mon Jan 03, 2011 3:21 am

คลับเรา ไม่มีสังกัดกับเชกเกอร์ไหนหรอกครับ แต่ผมอยากให้ทุกคนยึดถือกฏ UFO ผมเข้มงวดนะ แต่ไม่ได้โหดอะไร ^^~ ผมอยากให้ทุกคนมีระเบียบเเละอยู่กันอย่างมีสันติ จะได้อยู่ด้วยกันนานๆ ไงครับ

รู้ใช่มั้ยครับ ว่าคุณคือคนไทย การที่คุณใช้ภาษาวิบัติอ่านยากๆ นั้น ผมรับไม่ได้ เเละเชื่อว่ายูหลายๆ คนก็รับไม่ได้เช่นกัน แต่ถ้าเพื่อเสียง เพื่อบิ้วอารมณ์ พิมผิด เป็นไรครับ ผมพอจะทราบเจตนาของคุณ

รักกัน กดกัน ชอบกัน อยากกดไอ่นั้น อยากทำไอ่นี้ ผมขอให้เป็นความลับระหว่างคุณหรือในคลับเท่านั้น ได้โปรด อย่าเเพร่งพรายหรือวิจารณ์ตัวเอง บน TOPIC MSN (หัวเอ็ม) หรือ Status (สถานะ) อะไรต่างๆ นะครับ เพราะคุณเป็นตัวเเทนของศิลปิน คุณคิดว่า ถ้าคุณทำตัวแบบนั้น เวลามีเเฟนคลับมาคุยกับคุณ เค้าจะคิดยังไง? ทำตัวดีๆ เอาไว้ครับ อย่าให้ผมต้องบอก ผมไม่ชอบพูดหรอกนะ ทำได้อย่างเดียว ปลด !!

เกลียดใคร เก็บกด ไม่ชอบหน้าไอ่นั้น เกลียดหน้ามันไอ่คนนี้ ขอร้อง รองเอ็ม อย่าทำตัวนักเลง อยากระบาย ไม่ชอบใครยังไง มาบอกผม ควอนจียง แล้วผมจะช่วยระงับอารมณ์คุณเอง

อย่าทำให้ศิลปินเสียหายเด็ดขาด รู้อะไร รู้ไม่จริง อย่าพูด ไม่พูดส่อเสียดหรือด่าทอคนอื่นด้วยนะครับ เพราะนั่น ผมคิดว่ามันไม่ใช่นิสัยที่ศิลปินเป็น อย่าลืมนะครับ คุณคือตัวเเทน ทำอะไรนึกถึงสิ่งที่คุณเป็นอยู่ด้วย

จะปลดคุณ ไม่ปลดคุณ ขึ้นอยู่กับผม ท๊อปและ เเจคยองนะครับ เป็นอันว่าเข้าใจนะครับ

ปล. คลับเราไม่มีมาสครับ ผมคิดว่าพวกเราน่าจะมาเป็นเพื่อนเเละพี่น้องที่ดีต่อกันนะครับ ^^
ขึ้นไปข้างบน Go down
ดูข้อมูลส่วนตัว http://ufo-februaryclub.thai-forum.net

✿ กฏของ UFO คุณภาพ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1
 Similar topics
-
» (15942347) first newlook:ว้ายตาย (เปลี่ยนรูปกับเพิ่มอาวุธ)